ลำดับ | รหัสประจำตัว | ชื่อ-สกุล |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
1 |
5910079101 |
นายศิรชัช สายสิน[เกียรตินิยมอันดับ 1] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
2 |
5910079102 |
นายวัชรินทร์ พาลี[เรียนครบหลักสูตร] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
3 |
5910079104 |
นายคฑานน นามวงษ์[เรียนครบหลักสูตร] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
4 |
5910079105 |
นายธีระพงศ์ ศรีมณี[เกียรตินิยมอันดับ 1] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
5 |
5910079106 |
นางสาววราลักษณ์ ปัจฉิม |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
6 |
5910079107 |
นางสาวปิยเนตร กุลบุตร[เกียรตินิยมอันดับ 2] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
7 |
5910079108 |
นางสาวปวีณา สะอาด[เกียรตินิยมอันดับ 2] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
8 |
5910079109 |
นายเจษฎา คำภา[เกียรตินิยมอันดับ 2] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
9 |
5910079110 |
นางสาวมธุรส มณฑาทิพย์[เกียรตินิยมอันดับ 1] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
10 |
5910079111 |
นายชนาเทพ โสมาพิมพ์[เรียนครบหลักสูตร] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
11 |
5910079112 |
นางสาวศศิภา ธะดาดิษ[ลาออก] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
12 |
5910079113 |
นายรัตนพล บุญกลาง[เกียรตินิยมอันดับ 1] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
13 |
5910079114 |
นายพันธกร ใจอ่อน |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
14 |
5910079115 |
นายพงษ์สิทธิ์ ถุงทรัพย์ |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
15 |
5910079116 |
นายอาทิตย์ วังทะพันธ์[เรียนครบหลักสูตร] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
16 |
5910079117 |
นายวิษณุ โมรา[เรียนครบหลักสูตร] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
17 |
5910079118 |
นายจิรวัฒน์ หลักแก้ว[พ้นสภาพ(ไม่ลงทะเบียนเรียน)] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
18 |
5910079119 |
นางสาวสุกัลยา แข็งแรง[เกียรตินิยมอันดับ 2] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
19 |
5910079120 |
นายอนันทวัฒน์ ค่าแพง[เรียนครบหลักสูตร] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
20 |
5910079121 |
นายธีรพงศ์ กรดเสือ[เกียรตินิยมอันดับ 2] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
21 |
5910079122 |
นายบุญตา วงค์แสง[เรียนครบหลักสูตร] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
22 |
5910079123 |
นางสาวรุ่งทิวา สุดสังข์[พ้นสภาพ(ไม่ลงทะเบียนเรียน)] |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|